samfurori

Panda SR a tsaye multistage centrifugal famfo

Siffofin:

SR jerin tsaye multistage centrifugal farashinsa da ci-gaba na'ura mai aiki da karfin ruwa model da high dace, wanda shi ne game da 5% ~ 10% mafi girma fiye da na al'ada multistage ruwa farashinsa. Suna da juriyar lalacewa, ba su da ruwa, suna da tsawon rayuwar sabis, ƙarancin gazawa, kuma suna da sauƙin kiyayewa.


Sigar Samfura

SR jerin tsaye multistage centrifugal farashinsa da ci-gaba na'ura mai aiki da karfin ruwa model da high dace, wanda shi ne game da 5% ~ 10% mafi girma fiye da na al'ada multistage ruwa farashinsa. Suna da juriyar lalacewa, ba su da ruwa, suna da tsawon rayuwar sabis, ƙarancin gazawa, kuma suna da sauƙin kiyayewa. Suna da matakai huɗu na jiyya na electrophoresis, ƙaƙƙarfan lalata da juriya na cavitation, kuma ingancin su ya dace da ƙa'idodin ƙasashen duniya don samfurori iri ɗaya. Tsarin tsarin bututun yana tabbatar da cewa ana iya shigar da famfo kai tsaye a cikin tsarin bututun kwance tare da matakan shiga da fitarwa iri ɗaya da diamita iri ɗaya, yana sa tsarin da bututun ya zama mafi ƙaranci.

SR jerin famfo suna da cikakken kewayon ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai da samfura, suna rufe kusan duk buƙatun samar da masana'antu, da kuma samar da amintaccen mafita da keɓaɓɓu don bukatun masana'antu daban-daban.

Sigar Samfura:

● Kewayon gudana: 0.8 ~ 180m³/h

● Matsayin ɗagawa: 16 ~ 300m

● Liquid: ruwa mai tsafta ko ruwa mai tsabta da sinadarai kama da ruwa

● Liquid zazzabi: -20 ~ +120 ℃

● Yanayin zafin jiki: har zuwa +40 ℃

Siffofin Samfur:

● Shigarwa da mashigar suna kan matakin ɗaya, kuma tsarin da bututun ya fi ƙanƙanta;

● Ƙirar da aka shigo da ba tare da kulawa ba;

● Ultra-high yadda ya dace asynchronous motor, yadda ya dace ya kai IE3;

● Ƙaƙƙarfan ƙira na hydraulic ƙwaƙƙwalwa, ƙwarewar hydraulic ya wuce ka'idodin ceton makamashi;

● Ana bi da tushe tare da jiyya na electrophoresis 4 masu jure lalata, kuma yana da juriya mai ƙarfi da juriya na cavitation;

● Matsayin kariya IP55;

● Abubuwan da aka gyara na hydraulic an yi su ne da bakin karfe na abinci don tabbatar da ingancin ruwa;

● Silinda bakin karfe yana goge madubi, kyakkyawan bayyanar;

● Dogon haɗin haɗin gwiwa yana da sauƙin kiyayewa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana